-
Sáng ngày 24/7/2024, Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh tổ chức khai giảng lớp bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới khóa II năm 2024.
-
Chiều ngày 19//2024, Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh tổ chức hội nghị sơ kết công tác xây dựng Đảng 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024. Tại hội nghị, Ban Thường vụ Đảng uỷ Khối đã khen thưởng các tập thể, cá nhân tiêu biểu trong xây dựng “Chi bộ 5 tốt”, “đảng viên 5 tốt” và thực hiện trách nhiệm nêu gương.
-
Chiều nay ngày 19/7/2024, Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh tổ chức hội nghị sơ kết công tác xây dựng Đảng 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
-
Chiều ngày 19/7/2024, Đảng uỷ Khối các cơ quan tỉnh tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành lần thứ 16, nhiệm kỳ 2020 – 2025.
-
Sáng 18/7, Ban Thường vụ Đảng ủy Khối Các cơ quan tỉnh tổ chức hội thảo góp ý kiến chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn Lịch sử truyền thống Đảng bộ Khối Các cơ quan tỉnh, giai đoạn 1954-2024.
-
Chiều 09/7/2024, Đảng ủy Khối các cơ quan Tỉnh tổ chức Lễ bế giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa III năm 2024.
-
Sáng ngày 04/7/2024, Ban Thường vụ Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh tổ chức khai giảng lớp Bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa III năm 2024.
-
Ban Thường vụ Đảng ủy Khối lựa chọn 04 đảng bộ cơ sở là Đảng bộ Tòa án nhân dân tỉnh, Đảng bộ Trường Chính trị tỉnh, Đảng bộ Sở Nội vụ, Đảng bộ Báo Nghệ An để chỉ đạo xây dựng điểm mô hình "đảng bộ cơ sở năm tốt" và 04 chi bộ cơ sở, bao gồm Chi bộ Nhà Xuất bản Nghệ An, Chi bộ Sở Du lịch, Chi bộ Liên minh Hợp tác xã, Chi bộ cơ quan Hội Nông dân để chỉ đạo xây dựng điểm mô hình "chi bộ năm tốt”.
-
Ngày 02/7/2024, Ban Thường vụ Đảng ủy Khối đã ban hành Chỉ thị số 03-CT/ĐUK về nâng cao tinh thần trách nhiệm, năng động, sáng tạo, dám nghĩ, dám nói, dám làm, dám chịu trách nhiệm vì lợi ích chung.
-
|
|
-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Trong tháng:
0
-
Tất cả:
0
|
|