-
Nhân dịp kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2024), bằng lòng thành kính và biết ơn vô hạn, Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh đã tổ chức nhiều hoạt động tri ân.
-
Sáng ngày 24/7/2024, Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh tổ chức khai giảng lớp bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới khóa II năm 2024.
-
Qua 6 tháng triển khai thực hiện, với sự cố gắng, nỗ lực và quyết tâm cao của các phòng, đơn vị, công tác CCHC của Sở Tư pháp đã có nhiều chuyển biến tích cực
-
Chiều ngày 19//2024, Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh tổ chức hội nghị sơ kết công tác xây dựng Đảng 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024. Tại hội nghị, Ban Thường vụ Đảng uỷ Khối đã khen thưởng các tập thể, cá nhân tiêu biểu trong xây dựng “Chi bộ 5 tốt”, “đảng viên 5 tốt” và thực hiện trách nhiệm nêu gương.
-
Chiều nay ngày 19/7/2024, Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh tổ chức hội nghị sơ kết công tác xây dựng Đảng 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
-
Chiều ngày 19/7/2024, Đảng uỷ Khối các cơ quan tỉnh tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành lần thứ 16, nhiệm kỳ 2020 – 2025.
-
Sáng 18/7, Ban Thường vụ Đảng ủy Khối Các cơ quan tỉnh tổ chức hội thảo góp ý kiến chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn Lịch sử truyền thống Đảng bộ Khối Các cơ quan tỉnh, giai đoạn 1954-2024.
-
Chiều 09/7/2024, Đảng ủy Khối các cơ quan Tỉnh tổ chức Lễ bế giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa III năm 2024.
-
Luôn quán triệt sâu sắc lời Bác dạy “Thi đua là yêu nước, yêu nước phải thi đua” nên ngay từ đầu năm 2024, các cơ quan tham mưu Tỉnh ủy đã xây dựng chương trình, kế hoạch và phát động phong trào thi đua chào mừng các ngày lễ lớn của quê hương, đất nước, của tổ chức đảng, tổ chức công đoàn và ngày truyền thống của từng đơn vị.
-
Ngày 04/7/2024, Đảng ủy KBNN Nghệ An tổ chức Lễ trao Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng và Hội nghị sơ kết công tác xây dựng đảng 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
|
|
-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Trong tháng:
0
-
Tất cả:
0
|
|